วิธีปลูกมะละกออย่างมีระบบ (ลูกสวยติดผลดก)
เกมเก่าเกมแก่แม่เจ้าโว้ย โม้แหลกฟรีสไตล์ Showroom ตลาดนัด Repair Zone

วิธีปลูกมะละกออย่างมีระบบ (ลูกสวยติดผลดก)

(1/1)

savat:
วิธีปลูกมะละกอให้ได้ผลผลิตดี ต้องทำตามดังนี้ (ดูรูปตัวอย่าง)
ถ้าทำทุกลูกก็จะทำให้ผลมะละกอ ดูสวย ลูกใหญ่น่ารับประทาน เอิ๊ก ๆ ๆ

Ron:

น้าหวัด  ละก็   :shy

แล้ววิธีปลูก  ส้มโอ  กะแตงโม ละครับ    :shy

I_Zad_Dot_EXE:
จะฮาไปถึงไหนครับ........เฮีย  :555 :555 :555

ถ้าวิธีนี้ได้ผล คงเกิดโจรขโมยชุดชั้นอีกแยะเลย 

(เน้นด้วยไหมครับเพิ่งถูกใช้มา)  :shy :shy :shy

เอ๊าะแอร์:
ถ้างั้นผมเอาวิธีควบคุมผลผลิตของแตงกวามาฝากครับ :shy :shy

คำเตือน  โปรดใช้วิจารณญานในการดู 

sarina256:
อ้างจาก: savat ที่ มกราคม 01, 2010, 01:42:49 PM

วิธีปลูกมะละกอให้ได้ผลผลิตดี ต้องทำตามดังนี้ (ดูรูปตัวอย่าง)
ถ้าทำทุกลูกก็จะทำให้ผลมะละกอ ดูสวย ลูกใหญ่น่ารับประทาน เอิ๊ก ๆ ๆ

พี่สวาททททททททททททททททททททททททททททททททททท  TvT  เค้ารีบเข้ามาดู ชอบทานมะละกอมากๆๆๆ   ที่บ้านก้ปลูกไว้หลายต้น Y-Y มะน่าเรย   พ่อหนุ่มขี้เหงา ( แบบนี้รีบๆๆแต่งงานหลายๆๆคนเรยค่ะ  มีสักสองคน ซ้ายก็รัก ขวาก้รัก  แหมๆๆๆๆ ^^ )

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ