มีใครเคยใช้contact cleanerยี่ห้อcrcบ้างครับ
เกมเก่าเกมแก่แม่เจ้าโว้ย โม้แหลกฟรีสไตล์ Showroom ตลาดนัด Repair Zone

มีใครเคยใช้contact cleanerยี่ห้อcrcบ้างครับ

(1/2) > >>

abel:
สวัสดีครับ อยากถามว่ามีใครเคยใช้crc co contact cleanerฝาสีฟ้าเช็ดแผ่นปริ้นท์บ้างครับ ดีไหม คุณภาพเป็นอย่างไรบ้างถ้าเทียบกับของphilips พอดีแถวบ้านมีแต่ตัวนี้ครับ หาซื้อของphilipsไม่ได้เลย ถ้าดีจะได้ซื้อมาใช้ รบกวนแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

gchoi:
ผมว่าก็พอๆกันนะครับ ของผมยังใช้ sonex ฝาส้มอยู่เลย :shy

ต่อคุง:
ใช้ดีครับ ที่ทำงานก็ใช้อยู่ :agree

moddy:
ฟิลลิปกระป๋องฟ้าในท้องตลาดไม่เห็นแล้วนะครับ แต่จะเป็นยี่ห้อ perfects แทน ผมซื้อมาใช้ดูก็ใช้ได้ดีเหมือนกันครับ

pikapong:
เหลือ อยู่ไม่เยอะที่ พันทิพย์ พลาซ่า ชั้น บนสุดเคยหา ผ่าน net แต่นี่ คือ ข้อมูลเมื่อปีที่แล้วนะครับ :>

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป